Trang chủ >

Tìm kiếm trên diễn đàn

Thông báo xóa các tài khoản che quảng cáo của webmienphi.vn

Website : Admin
Admin
Gửi vào lúc : 10/08/2012

Bắt đầu từ 10-08-2012, webmienphi.vn sẽ xóa những tài khoản miễn phí cố ý dùng những đoạn mã để che quảng cáo của webmienphi.vn

Rất mong các bạn ủng hộ, hợp tác đôi bên cùng có lợi.

<b>
info@dichvuanhtuan.net

minh ko gobo quang cao cua web mien phi nhung tai sao dang nhap zo ko duoc

kataboyvn@gmail.com

ủng hộ admin 

ý kiến là admin nên mạnh tay với các thành phần trên .. Người ta đã free rồi mà còn ko biết điều

info@dichvuanhtuan.net

toi cung ung ho y kien cua admin xoa bo tk chen lo go quang cao cho nhung ai dung fee

congnguyendc@gmail.com
Gửi vào lúc : 11/08/2012

là cái thanh trên đầu hay widget thế ad ?

Admin

Là thanh trên đầu và cả wiget nữa.

thienphuoctu@thienphuoctu.net

Mình không biết có vi phạm nội quy này ko nữa, mình có di chuyển các quảng cáo trong phần bố cục, chỉ còn có phần quảng cáo của webmienphi.vn và phần quảng cáo giá vàng, ngoại tệ thôi...có gì admin thông báo dùm mình nhé, không rành lắm. Mình xài thử một thời gian, thấy ổn định sẽ đăng ký pro 1, nhằm ủng hộ các bạn duy trì tốt hơn, chứ ko thích xài chùa đâu, tks

Admin

Di chuyển quảng cáo không sao bạn ạ.

phamthanhphong2503@gmail.com
Gửi vào lúc : 31/08/2012

dân tình xài chùa mà còn cố ý che, bị xóa đáng lắm! mới ủng hộ admin tên miền nè, hj hj, trông web mình có đẹp ko nè các bạn? http://maytinhthanhphong.com

hieuptctkvp@gmail.com
Gửi vào lúc : 31/08/2012

Các pác ơi, sài webmienphi.vn hay lắm, tuyệt quá à!

Tôi nghĩ hầu hết mọi người vào đến đây rồi đều tìm thấy điều gì đó bổ ích cho mình, vậy chúng mình nên tôn trọng điều khoản của Ban quản trị nhé!

Theo mình tốt nhất chúng ta nên sau khi tìm hiểu xong thì sài bản có phí đi (Cùng Webmienphi phát triển các bạn ạ!).

Còn Admin Webmienphi thì cứ bình tĩnh và vui vẻ nha, chịu khó thông báo vài lần rồi hãy xoá kẻo làm mất thành quả của thành viên tạo dựng (những cũng cần cứng rắn với những thành viên cứng đầu và thích sài của chùa mà vô ơn!).

Chúc webmienphi ngàycàngphát triển!

ngocthongit@yahoo.com
Gửi vào lúc : 01/09/2012

Web đẹp đấy mọi người !

Hôm nay, Bạch Long xin gửi tặng các bạn 70.000 vnd / website,  xem như giúp các bạn một phần chi phí để nâng lên gói pro 1. và cũng là nhằm mục đích góp 1 phần nhỏ để webmienphi có thêm kinh phí phát triển thêm các chức năng cho website ngày càng hoàn thiện, phục vụ cộng đồng.

Theo đó giá của gói pro 1 chỉ còn 330.000 vnd / năm.

Giảm giá cho tất cả các thành viên gói miễn phí, khi nâng lên gói pro 1, số lượng ko giới hạn. Laughing

Chi tiết về việc đăng kí, xin xem tại www.bachlong.name.vn

Chúc các bạn luôn vui vẻ, mong rằng Việt Nam ta ngày một giàu mạnh.

quanghung236@gmail.com
Gửi vào lúc : 15/10/2012

ủng hộ thôi, nhưng do có nhiều ng mới dùng nên cũng chưa biết là do kích linh tinh hay là cố tình, nhưng trước khi xóa thì admin cũng lên thông báo trước để các trang web có thể điều chỉnh lại, nếu thông báo rồi mà vẫn ko thay đổi thì ad cứ thẳng tay thôi, 

Admin
Gửi vào lúc : 24/10/2012

Được, miễn là bạn không che quảng cáo trên cùng

nguyenkhanhlinh603@yahoo.com
Gửi vào lúc : 24/10/2012

Làm sao admin rà soát được hết tất cả tài khoản để phát hiện ra được vậy?

Admin
Gửi vào lúc : 25/10/2012

Bên mình có hệ thống log những khách hàng thường xuyên sử dụng, và kiểm tra thủ công định kỳ.

bigboy_chjpchjp@yahoo.com
Gửi vào lúc : 28/10/2012

admin oi.mình có thể đổi đuôi webmienphi.in được ko

baocaothangvn@gmail.com
Gửi vào lúc : 08/11/2012

Mọi người nên tuân thủ các quy định của nhà cung cấp. Cũng thể hiện văn hóa chút.

doanphamthanh@gmail.com
Gửi vào lúc : 09/11/2012

Nếu dùng miễn phí thì không nên che lại, phải làm sao 2 bên cùng có lợi chứ!

baocaothangvn@gmail.com
Gửi vào lúc : 09/11/2012

Đúng vậy, nhưng trước khi xóa, Adm cũng nên thông báo cho các mb biết trước, nếu họ cố tình không sửa, lúc đó xóa vẫn chưa muộn. Hy vọng rằng không có hành vi vi phạm điều lệ, không w nào bị xóa Smile

pisupershop@gmail.com
Gửi vào lúc : 14/03/2013

Mình thấy trong cài đặt có phần cho gỡ bỏ widget , vậy nếu chữ gỡ bỏ widget nhưng ko dùng che đoạn webmienphi trên đầu thì ko sao đúng ko?

pisupershop@gmail.com

Mình thấy trong cài đặt có phần cho gỡ bỏ widget , vậy nếu chỉ gỡ bỏ widget nhưng ko dùng mã che đoạn webmienphi trên đầu thì ko sao đúng ko?

web123rao@yahoo.com

oạch e đang làm 1 cái chưa cho chạy đâu.E để thanh menu ngang bằng code trên cùng @@!.nhưng yên tâm mai ngày kia lên pro rồi :D.

Chủ nhật khai trương mà. http://hadongonline.tk/ website của e đây đừng xóa vội nhé @@!

maytinhdaiviet@gmail.com
Gửi vào lúc : 21/03/2013

Cho mình hỏi chút ... mình up sản phẩm lên nhưng tại sao các sản phẩm bị lỗi không xếp gần nhau và hình như còn bị mất, không hiển thị đầy đủ. Admin giúp mình với: http://daivietvinh.vn/sp/may-tinh-may-in-thiet-bi-van-phong-thiet-bi-mang-linh-kien-may-tinh/82/v=0/may-tinh-dong-bo.html phía dưới góc tay phải và: http://daivietvinh.vn/gianhang_danhsachsanpham.php?dm_id=82&seo1=maytinhmayinthietbivanphongthietbimanglinhkienmaytinh&v=0&p=2&maytinhdongbo.html phía trên góc phải.

Admin
Gửi vào lúc : 26/03/2013

Bạn xem mục "Số sản phẩm trên / 1 trang" phải chia hết cho / 1 dòng nhé

unicorehanhtrinhthanhcong@gmail.com
Gửi vào lúc : 25/04/2013

hãy ủng hộ hết mình . nhanh tay đón lấy cơ hội bạn nhé.

Admin
Gửi vào lúc : 20/05/2013

Cảm ơn các bạn đã quan tâm, góp ý và ủng hộ WMP!

thanglcsic@gmail.com
Gửi vào lúc : 23/09/2013

Admin xem ho tài khoản thanglc mình ko che quảng cáo nà sao lại xóa tj của mình vậy

marine28091998@gmail.com
Gửi vào lúc : 07/10/2013

Ai Hướng dẫn mình đổi cái tiêu đề web cái

marine28091998@gmail.com
Gửi vào lúc : 07/10/2013

sao web mình bị lỗi vậy admin

HAUMICROLAB@GMAIL.COM
Gửi vào lúc : 28/12/2015

mình chỉ dùng adblock để che lúc mình làm web cho dễ chắc không sao chứ ad ? 

leebridalboutique@gmail.com
Gửi vào lúc : 02/01/2016

Đăng ký lên gói pro có 400k/năm có đáng là bao mà mình được web "sạch". Ủng hộ admin

helpcustommer@gmail.com
Gửi vào lúc : 29/02/2016

hay quá. đã free rồi mà.

học lái xe ô tô 

nongduchanh1996@gmail.com
Gửi vào lúc : 25/12/2021

không  được xóa,gửi tin nhắn giáo dục thôi,cái gì cũng phải có lời xin phép,lớn hết rồi còn tham tiền,tiền như lá mít thôi,máy maỳ trắng đen hả

Gửi phản hồi của bạn ( các bạn vui lòng không gửi câu hỏi khác không liên quan đến topic, nếu có câu hỏi mới xin lập topic mới )

VUI LÒNG ĐĂNG NHẬP ĐỂ GỬI PHẢN HỒI

Chat hỗ trợ
Chat ngay